| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AT101WSM-NW0-3800(3900) |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AT101WSM-NW0-3800(3900) Màn hình hiển thị LCD 10,1 inch cho BOE
AT101WSM-NW0-3800(3900) Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AT101WSM-NW0-3800 ((3900) |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 225.92 ((W) × 128.48 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 235 ((W) × 143 ((H) × 4,8 ((D) mm |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M 50%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 300g (tối đa) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Tf) |
| Loại đèn | 3S7P WLED, 20K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 60 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/9.6V (Loại) ((VDD/AVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| AT101WSM-NW0-3800(3900) Màn hình hiển thị LCD 10,1 inch cho BOE | |
AT101WSM-NW0-3800(3900) LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
AT101WSM-NW0-3800 ((3900) FAQ bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn AT101WSM-NW0-3800(3900?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho AT101WSM-NW0-3800 ((3900) không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho AT101WSM-NW0-3800(3900)?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình không? bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá