| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AT101WSB-NW0-3800(3900) |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AT101WSB-NW0-3800(3900) Màn hình hiển thị LCD 10,1 inch cho BOE
AT101WSB-NW0-3800(3900)Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AT101WSB-NW0-3800 ((3900) |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 230.4 ((W) × 134.2 ((H) × 1.43 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Tf) |
| góc nhìn | 80/80/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 6.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 262K/16.7M 50%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Tích hợp 1 nguồn + 1 chip cổng |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 60 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3/9.6/18/-6V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| AT101WSB-NW0-3800(3900) Màn hình hiển thị LCD 10,1 inch cho BOE | |
AT101WSB-NW0-3800(3900) LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
AT101WSB-NW0-3800(3900) FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho AT101WSB-NW0-3800 ((3900) không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho AT101WSB-NW0-3800(3900)?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình không? bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn AT101WSB-NW0-3800(3900?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá