| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AT070WVQ-N14 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AT070WVQ-N14 Màn hình LCD TFT 7,0 inch cho BOE
AT070WVQ-N14 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AT070WVQ-N14 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.84 ((W) × 85.632 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 162.2 ((W) × 95.7 ((H) × 1 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | - |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 5.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Động cơ điều hướng di động, khung ảnh kỹ thuật số, máy nghe nhạc DVD di động, UMPC MID |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG tích hợp EK9716BD4 + EK73002AB2 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| AT070WVQ-N14 Màn hình LCD TFT 7,0 inch cho BOE | |
AT070WVQ-N14 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
AT070WVQ-N14 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho AT070WVQ-N14?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của tôi AT070WVQ-N14 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn AT070WVQ-N14 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu AT070WVQ-N14 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá