| Tên thương hiệu: | KOE |
| Số mẫu: | TX66D11VC0CAB |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TX66D11VC0CAB 26.0 inch TFT LCD màn hình màn hình
TX66D11VC0CAB LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HITACHI |
| Mô hình P/N | TX66D11VC0CAB |
| Kích thước đường chéo | 26.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 60PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 575.769 ((W) × 323.712 ((H) mm |
| Mở Bezel | 581.77 ((W) × 329.7 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 646 ((W) × 373 ((H) × 52.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 550 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 18 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 73%NTSC |
| Loại đèn | 14 PCCCFL, với Inverter |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 6.00Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Biểu hiệu kỹ thuật số |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C; Mức rung động: 2.0G (19.6 m/s2) |
| TX66D11VC0CAB 26.0 inch TFT LCD màn hình màn hình | |
TX66D11VC0CAB LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TX66D11VC0CAB LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng TX66D11VC0CAB bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi lệnh của tôi về TX66D11VC0CAB?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn TX66D11VC0CAB không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu TX66D11VC0CAB không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá