| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM238WF4-SSG2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM238WF4-SSG2 Màn hình LCD 23,8 inch cho màn hình HP Lenovo AIO
LM238WF4-SSG2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM238WF4-SSG2 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 534.9 ((W) × 306.95 ((H) × 12.9 ((D) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Trọng lượng | 2.00/2.10Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [14S4P], 30K giờ, lái xe không có lái |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit)30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM238WF4-SSG2 Màn hình LCD 23,8 inch cho màn hình HP Lenovo AIO | |
LM238WF4-SSG2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM238WF4-SSG2 màn hình LCD
LM238WF4-SSG2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM238WF4-SSG2 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM238WF4-SSG2 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM238WF4-SSG2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM238WF4-SSG2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá