| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM238WF2-SSM1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM238WF2-SSM1 23.8 inch 1920 * 1080 LCD Screen Module
LM238WF2-SSM1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM238WF2-SSM1 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 535 ((W) × 313.12 ((H) × 13.2 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 69%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.96/2.05Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Loại đèn | 15S4P WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM238WF2-SSM1 23.8 inch 1920 * 1080 LCD Screen Module | |
LM238WF2-SSM1 màn hình LCD![]()
LM238WF2-SSM1 màn hình LCD
LM238WF2-SSM1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM238WF2-SSM1 ?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiLM238WF2-SSM1Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM238WF2-SSM1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá