| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM238WF2-SSG3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM238WF2-SSG3 Màn hình LCD gốc 23,8 inch
LM238WF2-SSG3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM238WF2-SSG3 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 535 ((W) × 313 ((H) × 13.2 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 15S4PWLED, 30K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.91/2.01Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM238WF2-SSG3 Màn hình LCD gốc 23,8 inch | |
LM238WF2-SSG3 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM238WF2-SSG3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM238WF2-SSG3?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM238WF2-SSG3?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM238WF2-SSG3bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá