| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM238WF2-SSD1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM238WF2-SSD1 23.8 inch 1920 * 1080 màn hình LCD
LM238WF2-SSD1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM238WF2-SSD1 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 535 × 313 × 13,2 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 18S3PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 2.2/2.31Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM238WF2-SSD1 23.8 inch 1920 * 1080 màn hình LCD | |
LM238WF2-SSD1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM238WF2-SSD1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM238WF2-SSD1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM238WF2-SSD1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM238WF2-SSD1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá