| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM238WF2-SLK3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD LM238WF2-SLK3 cho HP ASUS Lenovo AIO Panel
LM238WF2-SLK3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM238WF2-SLK3 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | 530.3 ((W) × 299.7 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 540.2 ((H) × 315.6 ((V) × 13.4 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [15S4P], 30K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | 1.99/2.09Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD LM238WF2-SLK3 cho HP ASUS Lenovo AIO Panel | |
LM238WF2-SLK3 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM238WF2-SLK3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM238WF2-SLK3với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM238WF2-SLK3bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM238WF2-SLK3?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM238WF2-SLK3?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá