| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM238WF2-SLK1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM238WF2-SLK1 23.8 Màn hình màn hình LCD cho HP ASUS Lenovo AIO Panel
LM238WF2-SLK1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM238WF2-SLK1 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | 530.3 ((W) × 299.7 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 540.2 ((W) × 315.6 ((H) × 13.4 ((D) |
| Độ sáng | 250 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Vật thể | 1.99/2.09Kgs (Loại./Max.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Đèn hậu | 15S4P WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM238WF2-SLK1 23.8 Màn hình màn hình LCD cho HP ASUS Lenovo AIO Panel | |
LM238WF2-SLK1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM238WF2-SLK1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM238WF2-SLK1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM238WF2-SLK1?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choLM238WF2-SLK1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi về mô-đun LCD không?LM238WF2-SLK1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá