| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM230WU3-STC2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM230WU3-STC2 Màn hình LCD 23.0 mới cho LG
LM230WU3-STC2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM230WU3-STC2 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 98PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 495.36 ((W) × 309.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 499.4 ((W) × 313.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 523.4 ((W) × 335.6 ((H) × 36.9 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 13%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 5.5/6.5 (Typ.) ((Tr/Td), 10 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 12 PCCCFL, 50K giờ, với Inverter |
| Vật thể | 2.79Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TMDS liên kết duy nhất, 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 18.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM230WU3-STC2 Màn hình LCD 23.0 mới cho LG | |
LM230WU3-STC2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM230WU3-STC2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM230WU3-STC2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM230WU3-STC2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM230WU3-STC2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM230WU3-STC2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá