| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM230WF3-SLZ3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM230WF3-SLZ3 23.0 inch LCD All-In-One LCD Display thay thế
LM230WF3-SLZ3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM230WF3-SLZ3 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 95PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 509.184 ((W) × 286.416 ((H) mm |
| Mở Bezel | 513.8 ((W) × 291.0 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 533.2 × 312 × 11 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 17S2PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.93Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM230WF3-SLZ3 23.0 inch LCD All-In-One LCD Display thay thế | |
LM230WF3-SLZ3 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM230WF3-SLZ3 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM230WF3-SLZ3 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM230WF3-SLZ3 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM230WF3-SLZ3?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá