| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM230WF3-SLL1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM230WF3-SLL1 23.0 inch 1920 * 1080 a-Si TFT-LCD Panel Display
LM230WF3-SLL1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM230WF3-SLL1 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 95PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 509.184 ((W) × 286.416 ((H) mm |
| Mở Bezel | 513.8 ((W) × 291.0 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 533.2 × 312 × 11 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 17S2PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 2.20/2.30Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM230WF3-SLL1 23.0 inch 1920 * 1080 a-Si TFT-LCD Panel Display | |
LM230WF3-SLL1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM230WF3-SLL1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM230WF3-SLL1 với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành củaLM230WF3-SLL1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM230WF3-SLL1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM230WF3-SLL1 Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá