| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM230WF1-TLA3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM230WF1-TLA3 23.0 inch 1920 * 1080 LCD Screen Module
LM230WF1-TLA3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM230WF1-TLA3 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 95PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 509.184 ((W) × 286.416 ((H) mm |
| Mở Bezel | 513.784 ((W) × 291.016 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 533.2 ((W) × 312 ((H) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 4 PCCCFL, 50K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.60/2.75Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM230WF1-TLA3 23.0 inch 1920 * 1080 LCD Screen Module | |
LM230WF1-TLA3 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM230WF1-TLA3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM230WF1-TLA3?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM230WF1-TLA3 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM230WF1-TLA3 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM230WF1-TLA3?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá