| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM230WF1-TLA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM230WF1-TLA1 23.0 inch 1920 * 1080 LCD Panel Module
LM230WF1-TLA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM230WF1-TLA1 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 95PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 509.184 ((W) × 286.416 ((H) mm |
| Mở Bezel | 513.8 ((W) × 291.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 533.2 ((W) × 312 ((H) × 17 ((D) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 2.60/2.75Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 1/4 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 4 chiếc CCFL, 50k giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM230WF1-TLA1 23.0 inch 1920 * 1080 LCD Panel Module | |
LM230WF1-TLA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM230WF1-TLA1 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM230WF1-TLA1 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLG LM230WF1-TLA1 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM230WF1-TLA1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM230WF1-TLA1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá