| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM230W02-A2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM230W02-A2 23.0 inch 1920 * 1200 LCD Panel Module cho LG
LM230W02-A2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM230W02-A2 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 98PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 495.36 ((W) × 309.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 499.4 ((W) × 313.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 523.4 ((W) × 335.6 ((H) × 42 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 13%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8.5/7.5 (Typ.) ((Tr/Td), 12 (Typ.) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 12 PCCCFL, 50K giờ, với Inverter |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.87Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | TMDS liên kết duy nhất, 30 pin Connector |
| Điện áp đầu vào | 18.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM230W02-A2 23.0 inch 1920 * 1200 LCD Panel Module cho LG | |
LM230W02-A2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM230W02-A2 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM230W02-A2?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM230W02-A2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM230W02-A2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM230W02-A2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá