| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM230W01-A2P3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM230W01-A2P3 23.0 inch 1920 * 1200 LCD Panel Module
LM230W01-A2P3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM230W01-A2P3 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 98PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 495.36 ((W) × 309.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 499.4 ((W) × 313.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 550 ((W) × 360,5 ((H) × 25,7 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 13/12 (Loại) (Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 67%NTSC |
| Loại đèn | 6 PCCCFL, 30K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 5.00kg (tối đa) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | TMDS liên kết duy nhất, 35 chânConnector |
| Điện áp đầu vào | 18.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM230W01-A2P3 23.0 inch 1920 * 1200 LCD Panel Module | |
LM230W01-A2P3 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM230W01-A2P3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM230W01-A2P3nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM230W01-A2P3?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM230W01-A2P3 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôiLM230W01-A2P3với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM230W01-A2P3?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá