| Tên thương hiệu: | KOE |
| Số mẫu: | TX26D55VM1CAA |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TX26D55VM1CAA 10,4 inch 640 * 480 TFT-LCD màn hình cho công nghiệp
TX26D55VM1CAA LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HITACHI |
| Mô hình P/N | TX26D55VM1CAA |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 480, VGA 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 215.4 ((W) × 162.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 243 ((W) × 181.6 ((H) × 12.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 60/60/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K 63%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 450g (Typ.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 2 chiếc CCFL, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | CMOS (1 ch, 6-bit), 32 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) ((VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C; Mức rung động: 2.0G (19.6 m/s2) |
| TX26D55VM1CAA 10,4 inch 640 * 480 TFT-LCD màn hình cho công nghiệp | |
TX26D55VM1CAA màn hình LCD
![]()
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu TX26D55VM1CAA không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá