LM215WF3-SLQ1 Màn hình LCD 21,5 inch Màn hình LCD mới
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LM215WF3-SLQ1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM215WF3-SLQ1
Kích thước đường chéo:
21,5"
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 102PPI
Khu vực hoạt động:
476,064(Rộng)×267,786(Cao) mm
Đánh dấu Dim.:
497,6 × 292,2 × 11 (H×V×D)
Chế độ hiển thị:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Màu hỗ trợ:
16.7M 72%NTSC
Nguồn ánh sáng:
17S2PWLED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Loại giao diện:
LVDS (2 ch, 8 bit), Đầu nối 30 chân
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM215WF3-SLQ1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LM215WF3-SLQ1
Kích thước đường chéo 21.5"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 476.064 ((W) × 267.786 ((H) mm
Mở Bezel 479.8 ((W) × 271.3 ((H) mm
Phân đồ (mm) 497.6 × 292.2 × 11 (H × V × D)
Điều trị Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Antireflection
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 89/89/89/89 (Loại) ((CR>10)
Phản ứng 14 (Typ.) ((G đến G) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc IPS, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 72%NTSC
Đèn hậu 17S2PWLED, 30K giờ, Không lái xe
Vật thể 1.68/1.77Kgs (Loại./Tối đa.)
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
LM215WF3-SLQ1 Lưu ý màn hình LCD:
LM215WF3-SLQ1 LCD Panel Xuất và gói:
LM215WF3-SLQ1 Màn hình LCD 21,5 inch Màn hình LCD mới 0
LM215WF3-SLQ1 màn hình LCD Đơn đặt hàng quốc tế:
LM215WF3-SLQ1 Màn hình LCD về mặt hàng và giá vận chuyển:
LM215WF3-SLQ1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể kiểm traLM215WF3-SLQ1trước khi vận chuyển?
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngLM215WF3-SLQ1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Điều gì sẽ xảy ra nếu Bảng LCDLM215WF3-SLQ1Không thể nhận được?
Q: Bạn là một công ty sản xuất hay thương mại?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%