LM201W01-SLD2 gốc trong kho 20,1 inch màn hình hiển thị LCD
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LM201W01-SLD2
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM201W01-SLD2
Kích thước đường chéo:
20.1"
Nghị quyết:
1680(RGB)×1050, WSXGA+ 98PPI
Khu vực hoạt động:
433,44(W)×270,9(H)mm
Xem hướng:
Đối diện
góc nhìn:
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hoạt động:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Màu hỗ trợ:
16.7M 72%NTSC
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Môi trường:
Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM201W01-SLD2 bản gốc trong kho 20,1 inch màn hình LCD
LM201W01-SLD2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG
Mô hình P/N LM201W01-SLD2
Kích thước đường chéo 20.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1680 ((RGB) × 1050, WSXGA + 98PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 433.44 ((W) × 270.9 ((H) mm
Mở Bezel -
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng -
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 72%NTSC
Nguồn ánh sáng CCFL [6 bộ]
Trọng lượng -
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng -
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Thông báo màn hình LCD LM201W01-SLD2:
LM201W01-SLD2 LCD Panel Xuất và gói:
LM201W01-SLD2 gốc trong kho 20,1 inch màn hình hiển thị LCD 0
LM201W01-SLD2 màn hình LCD Đơn đặt hàng quốc tế:
LM201W01-SLD2 màn hình LCD về mặt hàng và giá vận chuyển:
LM201W01-SLD2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM201W01-SLD2nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM201W01-SLD2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM201W01-SLD2 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôiLM201W01-SLD2với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM201W01-SLD2?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%