LM201U02-A3M1 20,1 inch TFT LCD Display 1600 * 1200 IPS LCD Panel
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LM201U02-A3M1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM201U02-A3M1
Kích thước đường chéo:
20.1"
Nghị quyết:
1600(RGB)×1200, UXGA 99PPI
Khu vực hoạt động:
408(W)×306(H) mm
Đánh dấu Dim.:
467,8(H)×361(V)×25(D)mm
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Chế độ hoạt động:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Tỷ lệ khung hình:
60Hz
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn
Loại giao diện:
Liên kết đơn TMDS, 36 chânKết nối
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM201U02-A3M1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG
Mô hình P/N LM201U02-A3M1
Kích thước đường chéo 20.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1600 ((RGB) × 1200, UXGA 99PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 408 ((W) × 306 ((H) mm
Mở Bezel 413.0(W) × 311.0(H) mm
Đánh dấu Dim. 467.8 ((H) × 361 ((V) × 25 ((D) mm
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 3001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 15/15 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 60%NTSC
Nguồn ánh sáng CCFL [6 bộ], 30K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 3.70Kgs (Typ.)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện TMDS liên kết duy nhất, 36 chân
Cung cấp điện 18.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
LM201U02-A3M1 màn hình LCD cảnh báo:
Hướng dẫn cài đặt Không bao gồm:
Đảm bảo tương thích:
Đảm bảo chất lượng và thử nghiệm:
Các biện pháp phòng ngừa khi nhận được:
Giao thức an toàn trong quá trình thử nghiệm:
Màn hình LCD LM201U02-A3M1 Thông tin hữu ích:
Khớp với kích thước, độ phân giải và ánh sáng hậu trường:
Liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ:
LM201U02-A3M1 LCD Panel Xuất và gói:LM201U02-A3M1 20,1 inch TFT LCD Display 1600 * 1200 IPS LCD Panel 0
LM201U02-A3M1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn là một công ty sản xuất hay thương mại?
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Hỏi: Làm thế nào nếu tôi không thể tìm thấy màn hình mà tôi cần trong danh sách của bạn?
Hỏi: Tại sao thời gian giao hàng cho đơn đặt hàng lớn là dài?
LM201U02-A3M1 LM201U02-A3M1
Thứ Hai đến thứ Sáu: 8:00 AM - 12:00 PM, 1:30 PM - 6:00 PM
Cảm ơn bạn đã tin tưởng vào sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Chúng tôi mong được phục vụ bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%