| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD070IDW1-E00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
7.0 inch màn hình LCD HSD070IDW1-E00
HSD070IDW1-E00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| HannStarLCDMàn hình HSD070IDW1-E00 | |
|---|---|
| Thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070IDW1-E00 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 86.64 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.0(W) ×90.1 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 164.9 × 100 × 6 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/75/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 5/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.2M 50% NTSC |
| Đèn hậu | 3S9P WLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 160g (thông thường) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6/8 bit), 60 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/10/15/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| 7.0 inch màn hình LCD HSD070IDW1-E00 | |
HSD070IDW1-E00Chiếc màn hình LCD vận chuyển và gói:
![]()
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của HSD070IDW1-E00?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? HSD070IDW1-E00 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của HSD070IDW1-E00?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá