| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM190WX1-TLE1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190WX1-TLE1 19.0 inch 1440 * 900 LCD Display Module cho LG
LM190WX1-TLE1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190WX1-TLE1 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 410.4 ((W) × 256.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 414.4 ((W) × 260.5 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 427.2 × 277,4 × 15,8 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 1.3/3.7 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 4 PCCCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.80/1.90Kgs (Loại./Max.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM190WX1-TLE1 19.0 inch 1440 * 900 LCD Display Module cho LG | |
LM190WX1-TLE1 màn hình LCD![]()
LM190WX1-TLE1 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM190WX1-TLE1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190WX1-TLE1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM190WX1-TLE1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM190WX1-TLE1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá