| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM190WX1-TLD1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190WX1-TLD1 Mô-đun màn hình LCD mới 19.0 inch 1440*900
LM190WX1-TLD1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190WX1-TLD1 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 410.4 ((W) × 256.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 414.4 ((W) × 260.5 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 427.2 ((W) × 277.4 ((H) × 15.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 4 PCCCFL, 50K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.80/1.90Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190WX1-TLD1 Mô-đun màn hình LCD mới 19.0 inch 1440*900 | |
LM190WX1-TLD1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM190WX1-TLD1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190WX1-TLD1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM190WX1-TLD1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM190WX1-TLD1 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá