| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM190WX1-TLC1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190WX1-TLC1 Màn hình hiển thị LCD gốc 19.0 inch 1440 * 900
LM190WX1-TLC1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190WX1-TLC1 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 410.4 ((W) × 256.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 414.4 ((W) × 260.5 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 427.2 ((W) × 277.4 ((H) × 15.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.80Kgs (Typ.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8501 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 4 chiếc CCFL, 50k giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190WX1-TLC1 Màn hình hiển thị LCD gốc 19.0 inch 1440 * 900 | |
LM190WX1-TLC1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM190WX1-TLC1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM190WX1-TLC1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf LM190WX1-TLC1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM190WX1-TLC1 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of LM190WX1-TLC1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá