| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM190E08-TLM1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E08-TLM1 19.0 inch LCD Screen Module cho màn hình máy tính để bàn
LM190E08-TLM1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM190E08-TLM1 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.4 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 396 ((W) × 324 ((H) × 14,5 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 1.60/1.68Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E08-TLM1 19.0 inch LCD Screen Module cho màn hình máy tính để bàn | |
LM190E08-TLM1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM190E08-TLM1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190E08-TLM1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM190E08-TLM1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM190E08-TLM1 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá