LM190E08-TLL2 Màn hình LCD 19,0 inch 1280*1024 Mô-đun LCD
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LM190E08-TLL2
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM190E08-TLL2
Kích thước đường chéo:
19.0"
Nghị quyết:
1280(RGB)×1024, SXGA 86PPI
Khu vực hoạt động:
376,32(Rộng)×301,056(Cao) mm
Phân đồ (mm):
396(W)×324(H)×16(D)
Độ sâu màu sắc:
16,7 triệu 72% NTSC
Chế độ làm việc:
TN, thường màu trắng, truyền
Đèn hậu:
4 PC CCFL, 50K giờ, Không lái xe
Sử dụng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Giao diện tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8 bit), Đầu nối 30 chân
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM190E08-TLL2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG
Mô hình P/N LM190E08-TLL2
Kích thước đường chéo 19.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm
Mở Bezel 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm
Phân đồ (mm) 396 ((W) × 324 ((H) × 16 ((D)
Độ sáng 300 (thường) (cd/m2)
góc nhìn 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10)
Tầm nhìn tốt tại 6 giờ.
Độ sâu màu sắc 16.7M 72% NTSC
Vật thể 1.95/2.05Kgs (Loại./Max.)
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Tỷ lệ tương phản 800: 1 (Typ.) (TM)
Chế độ làm việc TN, thường màu trắng, truyền
Phản ứng 1.3/3.7 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Đèn hậu 4 PC CCFL, 50K giờ, Không lái xe
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
LM190E08-TLL2 màn hình LCD cảnh báo:
Hướng dẫn cài đặt Không bao gồm:
Đảm bảo tương thích:
Đảm bảo chất lượng và thử nghiệm:
Các biện pháp phòng ngừa khi nhận được:
Giao thức an toàn trong quá trình thử nghiệm:
Màn hình LCD LM190E08-TLL2 Thông tin hữu ích:
Khớp với kích thước, độ phân giải và ánh sáng hậu trường:
Liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ:
LM190E08-TLL2 LCD Panel Xuất và gói:LM190E08-TLL2 Màn hình LCD 19,0 inch 1280*1024 Mô-đun LCD 0
LM190E08-TLL2 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM190E08-TLL2?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM190E08-TLL2?
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM190E08-TLL2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM190E08-TLL2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
LM190E08-TLL2 LM190E08-TLL2
Thứ Hai đến thứ Sáu: 8:00 AM - 12:00 PM, 1:30 PM - 6:00 PM
Cảm ơn bạn đã tin tưởng vào sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Chúng tôi mong được phục vụ bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%