| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E08-TLGE |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E08-TLGE 19.0 inch 1280 * 1024 LCD Panel Module
LM190E08-TLGE LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM190E08-TLGE |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 396 ((W) × 324 ((H) × 16 ((D) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.95/2.05Kgs (Loại./Max.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 4 chiếc CCFL, 50k giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E08-TLGE 19.0 inch 1280 * 1024 LCD Panel Module | |
LM190E08-TLGE LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM190E08-TLGE LCD Panel:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM190E08-TLGE ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190E08-TLGE ?
A: Dĩ nhiên rồi.!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM190E08-TLGE ?
A: Đương nhiên rồi! Đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá