| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E08-TLG5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E08-TLG5 Màn hình LCD mới 19.0 inch 1280*1024
LM190E08-TLG5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190E08-TLG5 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 396 ((W) × 324 ((H) × 16 ((D) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.95/2.05Kgs (Loại./Max.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 4 chiếc CCFL, 50k giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E08-TLG5 Màn hình LCD mới 19.0 inch 1280*1024 | |
LM190E08-TLG5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM190E08-TLG5 LCD Panel sau khi phục vụ:
Hỏi:Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu? LM190E08-TLG5?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn LM190E08-TLG5?
A: Dĩ nhiên rồi.!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của LM190E08-TLG5?
A: Đương nhiên rồi! Đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi LM190E08-TLG5với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá