| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E08-TLG3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E08-TLG3 19,0 inch LCD Module 1280*1024 Màn hình LCD
LM190E08-TLG3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190E08-TLG3 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 396 ((W) × 324 ((H) × 16 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 1.3/3.7 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| Đèn hậu | 4 PCCCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.95/2.05Kgs (Loại./Max.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM190E08-TLG3 19,0 inch LCD Module 1280*1024 Màn hình LCD | |
LM190E08-TLG3 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LM190E08-TLG3 LCD Panel sau khi phục vụ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM190E08-TLG3 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190E08-TLG3 ?
A: Dĩ nhiên rồi.!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM190E08-TLG3 ?
A: Đương nhiên rồi! Đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá