| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E08-TLG2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E08-TLG2 19.0 inch LCD Module 1280*1024 Màn hình LCD
LM190E08-TLG2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM190E08-TLG2 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 396 ((H) × 324 ((V) × 16 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 1.95/2.05Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E08-TLG2 19.0 inch LCD Module 1280*1024 Màn hình LCD | |
LM190E08-TLG2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM190E08-TLG2 LCD Panel sau khi phục vụ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi LM190E08-TLG2 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LM190E08-TLG2 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? LM190E08-TLG2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn LM190E08-TLG2 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá