| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E08-TLB4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E08-TLB4 Màn hình LCD 19,0 inch 1280*1024 Màn hình LCD
LM190E08-TLB4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190E08-TLB4 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 396 ((W) × 324 ((H) × 17 ((D) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Trọng lượng | 2.30/2.42Kgs (Loại./Max.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit)30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E08-TLB4 Màn hình LCD 19,0 inch 1280*1024 Màn hình LCD | |
LM190E08-TLB4 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM190E08-TLB4 LCD Panel sau khi phục vụ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM190E08-TLB4?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi lệnh của mình?em ofLG LM190E08-TLB4?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM190E08-TLB4bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM190E08-TLB4?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá