| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E08-TLB1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E08-TLB1 Màn hình màn hình LCD 19,0 inch mới cho màn hình máy tính để bàn
LM190E08-TLB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190E08-TLB1 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 396 ((H) × 324 ((V) × 17 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 2.30/2.42Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E08-TLB1 Màn hình màn hình LCD 19,0 inch mới cho màn hình máy tính để bàn | |
LM190E08-TLB1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM190E08-TLB1 LCD Panel Sau khi phục vụ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM190E08-TLB1 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLG LM190E08-TLB1 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM190E08-TLB1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190E08-TLB1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá