LM190E05-SL01 19,0 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module cho LG
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: LM190E05-SL01
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM190E05-SL01
Kích thước đường chéo:
19.0"
Nghị quyết:
1280(RGB)×1024, SXGA 86PPI
Khu vực hoạt động:
376,32(Rộng)×301,056(Cao) mm
Phân đồ (mm):
396(W)×324(H)×20.5(D)
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Chế độ hoạt động:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Khối:
2,97/3,12Kg (Loại/Tối đa)
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Loại tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8 bit), Đầu nối 30 chân
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM190E05-SL01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG
Mô hình P/N LM190E05-SL01
Kích thước đường chéo 19.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm
Mở Bezel 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm
Phân đồ (mm) 396 ((W) × 324 ((H) × 20,5 ((D)
Độ sáng 250 (Typ.) ((cd/m2)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Độ sâu màu sắc 16.7M 71% NTSC
Vật thể 2.97/3.12Kgs (Loại./Tối đa.)
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Tỷ lệ tương phản 800: 1 (Typ.) (TM)
Chế độ làm việc IPS, thường là màu đen, truyền
Phản ứng 7/11 (Typ.) ((Tr/Td), 14 (Typ.) ((G đến G) ms
Đèn hậu 4 PC CCFL, 40K giờ, Không lái xe
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 12.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
LM190E05-SL01 màn hình lcd
Tại YONGS, chúng tôi tận tâm thực hiện những cam kết sau:
LM190E05-SL01 LCD Panel Xuất và gói:
LM190E05-SL01 19,0 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module cho LG 0
LM190E05-SL01 LCD Panel:
LM190E05-SL01 Dịch vụ sau màn hình LCD:
Vui lòng lưu ý các điều khoản này để đảm bảo trải nghiệm sau bán hàng trơn tru và hiệu quả.
LM190E05-SL01 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM190E05-SL01 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi lệnh của mình?em ofLG LM190E05-SL01?
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM190E05-SL01Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM190E05-SL01 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%