| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E03-TLB2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E03-TLB2 19.0 inch 1280 * 1024 màn hình LCD TFT
LM190E03-TLB2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190E03-TLB2 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 396 ((W) × 324 ((H) × 17 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/75/65 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 2/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M 72%NTSC |
| Loại đèn | 4 PCCCFL, 50K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.30Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E03-TLB2 19.0 inch 1280 * 1024 màn hình LCD TFT | |
LM190E03-TLB2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bao lâu bảo hành củaLM190E03-TLB2?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190E03-TLB2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM190E03-TLB2 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM190E03-TLB2Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá