| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E03-B4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E03-B4 Màn hình hiển thị LCD gốc 19.0 inch 1280 * 1024
LM190E03-B4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190E03-B4 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 404.2 ((H) × 330 ((V) × 20,5 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 2/10 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/75/65 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.2M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 2.50Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E03-B4 Màn hình hiển thị LCD gốc 19.0 inch 1280 * 1024 | |
LM190E03-B4 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM190E03-B4 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM190E03-B4?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM190E03-B4 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM190E03-B4 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá