LM190E03-A4K1 Màn hình hiển thị LCD 19.0 inch 1280*1024
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: LM190E03-A4K1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM190E03-A4K1
Kích thước đường chéo:
19.0"
Nghị quyết:
1280(RGB)×1024, SXGA 86PPI
Khu vực hoạt động:
376,32(Rộng)×301,056(Cao) mm
Chế độ làm việc:
TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ:
16.2M 72%NTSC
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình:
60Hz
Loại giao diện:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chânKết nối
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM190E03-A4K1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG
Mô hình P/N LM190E03-A4K1
Kích thước đường chéo 19.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm
Mở Bezel 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 404.2 ((H) × 330 ((V) × 20,5 ((D) mm
Điều trị Glare (Haze 0%), Hard coating (2H), Antireflection
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 5001 (Typ.) (TM)
Xem hướng 12 giờ.
Thời gian phản ứng 2/10 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 70/70/75/65 (loại)
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ 16.2M 72%NTSC
Nguồn ánh sáng CCFL [4 bộ], 40K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 2.50/2.63Kgs (Loại./Max.)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin
Cung cấp điện 5.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
LM190E03-A4K1 màn hình lcd
Tại YONGS, chúng tôi tận tâm thực hiện những cam kết sau:
LM190E03-A4K1 LCD Panel Xuất và gói:
LM190E03-A4K1 Màn hình hiển thị LCD 19.0 inch 1280*1024 0
LM190E03-A4K1 LCD Panel:
LM190E03-A4K1 LCD Panel Sau khi phục vụ:
Vui lòng lưu ý các điều khoản này để đảm bảo trải nghiệm sau bán hàng trơn tru và hiệu quả.
LM190E03-A4K1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM190E03-A4K1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLGLM190E03-A4K1 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Q: Bạn là công ty sản xuất hay thương mại?
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190E03-A4K1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%