| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E02-A5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E02-A5 19.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD
LM190E02-A5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM190E02-A5 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 404.2 ((W) × 330 ((H) × 20,5 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71% NTSC |
| Trọng lượng | 2.80/2.94Kgs (Loại./Max.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 12/13 (Loại) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 40K giờ, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit)30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E02-A5 19.0 inch LCD Panel 1280 * 1024 màn hình LCD | |
LM190E02-A5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190E02-A5 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM190E02-A5với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM190E02-A5 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá