| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM190E0A-SLD5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190E0A-SLD5 19.0 inch 1280 * 1024 màn hình LCD cho màn hình màn hình máy tính để bàn
LM190E0A-SLD5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM190E0A-SLD5 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 378.8 ((W) × 303.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 396 ((W) × 324 ((H) × 10,4 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 19S2PWLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.46/1.54Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190E0A-SLD5 19.0 inch 1280 * 1024 màn hình LCD cho màn hình màn hình máy tính để bàn | |
LM190E0A-SLD5 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào để đặt LCDLM190E0A-SLD5 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, PAYPAL
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LG?LM190E0A-SLD5?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Hỏi: Làm sao tôi có thể đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Anh thử tấm LCD được không?LM190E0A-SLD5trước khi vận chuyển?
A: Vâng, tất nhiên, tất cả các tấm LCD của chúng tôi đều được kiểm tra trước khi vận chuyển, đừng lo.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá