TM101JVKP01-00 10.1 inch 1280 * 720 màn hình LCD
Tên thương hiệu: TIANMA
Số mẫu: TM101JVKP01-00
Trung Quốc
Tên mô hình:
TM101JVKP01-00
Kích thước đường chéo:
10.1"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, Bộ
Nghị quyết:
1280(RGB)×720, WXGA 145PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
223,68(Rộng)×125,82(C) mm
Độ sáng:
650 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
1000:1 (Điển hình) (TM)
Hiển thị màu sắc:
16,7 triệu 73% NTSC
Ứng dụng:
Màn hình ô tô
Mô tả sản phẩm
TM101JVKP01-00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu TiANMA
Mô hình P/N TM101JVKP01-00
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, Bộ
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 720, WXGA 145PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 223.68 ((W) × 125.82 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 243.1 ((W) ×148.1 ((H) ×13.4 ((D) mm
Điều trị Kháng vân tay + Kháng sáng, lớp phủ cứng (2H), Phản xạ 4,5% (Tối đa)
Độ sáng 650 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 35 (tối đa) ((Tr+Td)
góc nhìn 88/88/88/88 (loại)
Chế độ hoạt động SFT, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 73% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED [7S3P], 10K giờ, lái xe W/O
Trọng lượng 540±54g
Được thiết kế cho Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng PCAP
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 40 pin FPC
Cung cấp điện 3.3/6.0/-6.0/14/-10V (Loại) ((VDD/VDDP/VDDN/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C
TM101JVKP01-00 LCD Panel Friendly Reminder:
TM101JVKP01-00 LCD Panel Xuất và gói:
TM101JVKP01-00 10.1 inch 1280 * 720 màn hình LCD 0
TM101JVKP01-00 Thông tin vận chuyển và giao hàng của màn hình LCD:
TM101JVKP01-00 Chính sách trả lại màn hình LCD:
Cảm ơn sự hợp tác của bạn. Chúng tôi chúc bạn một trải nghiệm mua sắm dễ chịu!
TM101JVKP01-00 Thẻ thường gặp của màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể kiểm traTM101JVKP01-00trước khi vận chuyển?
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngTM101JVKP01-00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Điều gì sẽ xảy ra nếu Bảng LCDTM101JVKP01-00Không thể nhận được?
Q: Bạn là một công ty sản xuất hay thương mại?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%