| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM185WH1-TLE6 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM185WH1-TLE6 18.5 inch 1366 * 768 Mô-đun màn hình LCD
LM185WH1-TLE6 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM185WH1-TLE6 |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 413.4 ((W) × 234.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 430.4 ((H) × 264.6 ((V) × 13.5 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 45/45/20/40 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 60%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], 35K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 1.48/1.55Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM185WH1-TLE6 18.5 inch 1366 * 768 Mô-đun màn hình LCD | |
LM185WH1-TLE6 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM185WH1-TLE6?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM185WH1-TLE6?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM185WH1-TLE6bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá