| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM185WH1-TLE1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM185WH1-TLE1 18.5 inch 1366 * 768 LCD Screen Module
LM185WH1-TLE1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM185WH1-TLE1 |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 413.4 ((W) × 234.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 430.4 ((W) × 254.6 ((H) × 13.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 45/45/20/40 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.48/1.55Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 1.1/3.9 (Loại) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 2 chiếc CCFL, 35K giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM185WH1-TLE1 18.5 inch 1366 * 768 LCD Screen Module | |
LM185WH1-TLE1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM185WH1-TLE1nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM185WH1-TLE1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM185WH1-TLE1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôiLM185WH1-TLE1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM185WH1-TLE1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM185WH1-TLE1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá