LM185WH1-TLDA 18.5 inch 1366 * 768 LCD Screen Module Cho LG
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: LM185WH1-TLDA
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM185WH1-TLDA
Kích thước đường chéo:
18,5"
Nghị quyết:
1366(RGB)×768, WXGA 84PPI
Khu vực hoạt động:
409,8(Rộng)×230,4(C) mm
Chế độ làm việc:
TN, thường màu trắng, truyền
Hiển thị màu sắc:
16,7M
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình:
60Hz
Loại giao diện:
LVDS (2 kênh, 8-bit)
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM185WH1-TLDA LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LM185WH1-TLDA
Kích thước đường chéo 18.5"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm
Mở Bezel -
Xem hướng -
Thời gian phản ứng -
góc nhìn -
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M
Nguồn ánh sáng
Trọng lượng -
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng -
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
LM185WH1-TLDA màn hình lcd
Tại YONGS, chúng tôi tận tâm thực hiện những cam kết sau:
LM185WH1-TLDA LCD Panel Xuất và gói:
LM185WH1-TLDA 18.5 inch 1366 * 768 LCD Screen Module Cho LG 0
LM185WH1-TLDA LCD Panel:
LM185WH1-TLDA LCD Panel:
Vui lòng lưu ý các điều khoản này để đảm bảo trải nghiệm sau bán hàng trơn tru và hiệu quả.
LM185WH1-TLDA LCD Panel FAQ:
Hỏi:Khi nào mà anh có thể giao hàng, nếu tôi đặt hàng?LM185WH1-TLDA?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngLG LM185WH1-TLDA ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, Western Union.
Q: Bạn có thể kiểm tra18.5bảng điều khiển LCD inchLM185WH1-TLDAtrước khi vận chuyển?
A: Đừng lo, LM185WH1-TLDA sẽ được kiểm tra trước khi vận chuyển
Q: Điều gì sẽ xảy ra nếuLG LM185WH1-TLDAKhông thể nhận được?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%