TM059JVHC04 5,9 inch 720 * 1520 LCD màn hình hiển thị mô-đun
Tên thương hiệu: TIANMA
Số mẫu: TM059JVHC04
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
TM059JVHC04
Kích thước đường chéo:
5,9"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, Bộ
Nghị quyết:
720 (RGB) × 1520 287ppi
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
63,72 (W) × 134,52 (h) mm
Độ sáng:
450 (Điển hình)(cd/m²)
Độ tương phản:
1000 : 1 (Điển hình) (TM)
Hiển thị màu sắc:
16,7 triệu 70% NTSC
Ứng dụng:
Điện thoại di động
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
TM059JVHC04 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
Thương hiệu TiANMA
Mô hình P/N TM059JVHC04
Kích thước đường chéo 5.9"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, Bộ
Nghị quyết 720 ((RGB) × 1520 287PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 63.72 ((W) × 134.52 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 68.56 ((W) × 145.01 ((H)
Độ sáng 450 (Typ.) ((cd/m2)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Độ sâu màu sắc 16.7M 70% NTSC
Vật thể -
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Điều trị Kháng dấu vân tay, lớp phủ cứng
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
Chế độ làm việc -
Phản ứng 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms
Đèn hậu 7S2P WLED, không có lái xe
Sử dụng cho Máy di động
Màn hình cảm ứng PCAP, I2C
Loại tín hiệu MIPI (4 đường truyền dữ liệu)
Cung cấp điện áp 1.8/6.0/-6.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C
TM059JVHC04 LCD Panel Friendly Reminder:
TM059JVHC04 LCD Panel Xuất và gói:
TM059JVHC04 5,9 inch 720 * 1520 LCD màn hình hiển thị mô-đun 0
TM059JVHC04 Thông tin vận chuyển và giao hàng của tấm LCD:
TM059JVHC04 Chính sách trả lại màn hình LCD:
Cảm ơn sự hợp tác của bạn. Chúng tôi chúc bạn một trải nghiệm mua sắm dễ chịu!
TM059JVHC04 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM059JVHC04?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TM059JVHC04bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?TM059JVHC04?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaTM059JVHC04?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%