STCG057QVLAM-G03-S 5.7 inch 320*240 màn hình hiển thị LCD
Tên thương hiệu: Kyocera
Số mẫu: STCG057QVLAM-G03-S
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
STCG057QVLAM-G03-S
Kích thước đường chéo:
5,7"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
320(RGB)×240, QVGA 70PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
115,2(Rộng)×86,4(C) mm
Độ sáng:
500 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
700:1 (Điển hình) (TM)
Hiển thị màu sắc:
262K 60% NTSC
Ứng dụng:
Công nghiệp
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
STCG057QVLAM-G03-S LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Kyocera
Mô hình P/N STCG057QVLAM-G03-S
Kích thước đường chéo 5.7"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 320 ((RGB) × 240, QVGA 70PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 115.2 ((W) × 86.4 ((H) mm
Mở Bezel 118.4 ((W) × 89.0 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 144 ((H) × 104,6 ((V) × 11,7 ((D) mm
Điều trị Nhấp nháy (sương mù 0%)
Độ sáng 500 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 7001 (Typ.) (TM)
Xem hướng -
Thời gian phản ứng 10/25 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Màu hỗ trợ 262K 60% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED, 40K giờ, không lái xe
Trọng lượng 158g (thông thường)
Được thiết kế cho Công nghiệp
Tỷ lệ khung hình -
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện RGB song song (1 ch, 6-bit), 33 chân
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
STCG057QVLAM-G03-S LCD Panel Friendly Reminder:
STCG057QVLAM-G03-S LCD Panel Xuất và gói:
STCG057QVLAM-G03-S 5.7 inch 320*240 màn hình hiển thị LCD 0
STCG057QVLAM-G03-S Thông tin vận chuyển và giao hàng bảng điều khiển LCD:
STCG057QVLAM-G03-S Chính sách trả lại bảng LCD:
Cảm ơn sự hợp tác của bạn. Chúng tôi chúc bạn một trải nghiệm mua sắm dễ chịu!
STCG057QVLAM-G03-S bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnSTCG057QVLAM-G03-S?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?STCG057QVLAM-G03-Sbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%