| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM185WH1-TLC1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM185WH1-TLC1 18.5 inch 1366 * 768 màn hình bảng điều khiển TFT-LCD
LM185WH1-TLC1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM185WH1-TLC1 |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 413.4 ((W) × 234.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 430.4 ((W) × 254.6 ((H) × 13.5 ((D) mm |
| Điều trị | Chất phủ chống chói, cứng (2H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 1.1/3.9 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 1.55/1.65Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM185WH1-TLC1 18.5 inch 1366 * 768 màn hình bảng điều khiển TFT-LCD | |
LM185WH1-TLC1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuLM185WH1-TLC1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choLM185WH1-TLC1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM185WH1-TLC1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá