TCG121WXLPAPNN-AN50-S 12.1 inch 1280 * 800 LCD màn hình hiển thị mô-đun
Tên thương hiệu: Kyocera
Số mẫu: TCG121WXLPAPNN-AN50-S
Trung Quốc
Tên mô hình:
TCG121WXLPAPNN-AN50-S
Kích thước đường chéo:
12.1"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1280(RGB)×800, WXGA 124PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Kích thước phác thảo:
261,12(Rộng)×163,2(C) mm
Độ sáng:
1000 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
7501 (Typ.) (TM)
Đèn hậu:
WLED [4 chuỗi], 60k giờ, w/o trình điều khiển
Ứng dụng:
Công nghiệp , độ sáng cao ngoài trời
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
TCG121WXLPAPNN-AN50-S LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Kyocera
Mô hình P/N TCG121WXLPAPNN-AN50-S
Kích thước đường chéo 12.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1280 ((RGB) × 800, WXGA 124PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 261.12 ((W) × 163.2 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 277.7 ((H) × 182.5 ((V) × 10.3 ((D) mm
Điều trị Chất chống sáng
Độ sáng 1000 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 7501 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 18/12 (Loại) (Tr/Td)
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động AWV, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.2M 50% NTSC
Nguồn ánh sáng WLED [4 dây], 60K giờ, W/O Driver
Trọng lượng TBD
Được thiết kế cho Công nghiệp, ngoài trời sáng cao
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 ch, 8-bit), 20 chân
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
TCG121WXLPAPNN-AN50-S LCD Panel Friendly Reminder:
TCG121WXLPAPNN-AN50-S LCD Panel Xuất và Gói:
TCG121WXLPAPNN-AN50-S 12.1 inch 1280 * 800 LCD màn hình hiển thị mô-đun 0
TCG121WXLPAPNN-AN50-S Thông tin vận chuyển và giao hàng:
Chính sách hoàn trả bảng LCD TCG121WXLPAPNN-AN50-S:
Cảm ơn sự hợp tác của bạn. Chúng tôi chúc bạn một trải nghiệm mua sắm dễ chịu!
TCG121WXLPAPNN-AN50-S bảng điều khiển LCD FAQ:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTCG121WXLPAPNN-AN50-S?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaTCG121WXLPAPNN-AN50-S?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TCG121WXLPAPNN-AN50-Sbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%