LM181ES-A3 18.1 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LM181ES-A3
Tên mô hình:
LM181ES-A3
Kích thước đường chéo:
18.1"
359,04(Rộng)×287,232(C) mm
Mở viền:
363,5(W)×292,0(H)mm
Kích thước phác thảo:
412,5(H)×333(V)×23(D) mm
Độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn
Trọng lượng:
2,84Kg (Tối đa)
Giao diện tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), 26 chânKết nối
Mô tả sản phẩm
LM181ES-A3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG
Mô hình P/N LM181ES-A3
Kích thước đường chéo 18.1"
Mở Bezel 363.5 ((W) × 292.0 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 412.5 ((H) × 333 ((V) × 23 ((D) mm
Điều trị Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 2001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 20/30 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 65% NTSC
Nguồn ánh sáng CCFL [4 bộ], 30K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 2.84kg (tối đa)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 26 pin
Cung cấp điện 12.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Thông tin quan trọng về màn hình LCD LM181ES-A3:
Dưới đây là một số điều quan trọng cần xem xét:
Về chúng tôi - LM181ES-A3 LCD Panel Supplier:
Các tính năng chính của dịch vụ của chúng tôi bao gồm:
Đội sản phẩm đa dạng: Chúng tôi cung cấp một loạt các màn hình LCD / LED, trải dài từ các bảng điều khiển nhỏ gọn 1,5 inch đến màn hình 88 inch rộng lớn.Sản phẩm của chúng tôi phục vụ cho nhiều ứng dụng khác nhau, bao gồm GPS xe hơi, thiết bị cầm tay, màn hình công nghiệp, máy tính bảng, máy tính xách tay, màn hình, và nhiều hơn nữa.
LM181ES-A3 LCD Panel Xuất và gói:
LM181ES-A3 18.1 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module 0
Chính sách trả lại bảng LCD LM181ES-A3:
Quay lại được chấp nhận trong vòng 30 ngày kể từ ngày nhận hàng.
LM181ES-A3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM181ES-A3 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM181ES-A3 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM181ES-A3?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM181ES-A3?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%