LM181E06-D4 18.1 inch 1280 * 1024 Mô-đun màn hình LCD
Tên thương hiệu: LG LCD
Số mẫu: LM181E06-D4
Tên mô hình:
LM181E06-D4
Kích thước đường chéo:
18.1"
359,04(Rộng)×287,232(C) mm
Phân đồ (mm):
389(H)×317,2(V)×27,5(D)mm
Độ sáng:
250 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
400:1 (Điển hình) (TM)
góc nhìn:
85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10)
Loại tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chânKết nối
Sử dụng cho:
Mô tả sản phẩm
LM181E06-D4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG
Mô hình P/N LM181E06-D4
Kích thước đường chéo 18.1"
Mở Bezel 366.0 ((W) × 294.2 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 389 ((H) × 317.2 ((V) × 27.5 ((D) mm
Điều trị Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 4001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 15/15 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 71%NTSC
Nguồn ánh sáng CCFL [6 bộ], 40K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 3.10/3.26Kgs (Loại./Tối đa.)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin
Cung cấp điện 12.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Về chúng tôi - LM181E06-D4 LCD Panel
Danh sách đầy đủ:
cam kết dịch vụ khách hàng:
Chuyên môn hỗ trợ kỹ thuật:
Liên hệ với chúng tôi:
LM181E06-D4 LCD Panel Xuất và gói:LM181E06-D4 18.1 inch 1280 * 1024 Mô-đun màn hình LCD 0
LM181E06-D4 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
Vật liệu đóng gói:
Tùy chọn vận chuyển:
Theo dõi và giao hàng:
LM181E06-D4 Màn hình LCD Thuế và phí:
Không có chi phí bổ sung từ chúng tôi:
Thuế và thuế nhập khẩu:
Thông tin vận chuyển:
Thời gian giao hàng kéo dài:
LM181E06-D4 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM181E06-D4 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM181E06-D4?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%