LM181E06-B4 gốc trong kho 18.1 inch màn hình hiển thị LCD
Tên thương hiệu: LG LCD
Số mẫu: LM181E06-B4
Tên mô hình:
LM181E06-B4
Kích thước đường chéo:
18.1"
359,04(Rộng)×287,232(C) mm
Phân đồ (mm):
389(H)×317,2(V)×27,5(D)mm
Độ sáng:
300 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
350:1 (Điển hình) (TM)
góc nhìn:
80/80/80/80 (Điển hình)(CR≥10)
Loại tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chânKết nối
Sử dụng cho:
Mô tả sản phẩm
LM181E06-B4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG
Mô hình P/N LM181E06-B4
Kích thước đường chéo 18.1"
Mở Bezel 366.0 ((W) × 294.2 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 389 ((H) × 317.2 ((V) × 27.5 ((D) mm
Điều trị Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 300 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 3501 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 15/15 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 67%NTSC
Nguồn ánh sáng CCFL [6 bộ], 40K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 3.10Kgs (Typ.)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin
Cung cấp điện 12.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Về chúng tôi - LM181E06-B4 LCD Panel:
Danh sách đầy đủ:
cam kết dịch vụ khách hàng:
Chuyên môn hỗ trợ kỹ thuật:
Liên hệ với chúng tôi:
LM181E06-B4 LCD Panel Xuất và gói:LM181E06-B4 gốc trong kho 18.1 inch màn hình hiển thị LCD 0
LM181E06-B4 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
Vật liệu đóng gói:
Tùy chọn vận chuyển:
Theo dõi và giao hàng:
LM181E06-B4 Màn hình LCD Thuế và phí:
Không có chi phí bổ sung từ chúng tôi:
Thuế và thuế nhập khẩu:
Thông tin vận chuyển:
Thời gian giao hàng kéo dài:
LM181E06-B4 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM181E06-B4 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM181E06-B4 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM181E06-B4 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%